skip to main
|
skip to sidebar
NIFAHAMU
Social Icons
Pages
Home
Contact us
NIFA AD
NIFAAAA
Monday, September 13, 2021
SHABIKI WA YANGA AVURUGWA BAADA YA KIPIGO KUTOKA KWA WANIGERIA.
Shabiki wa klabu ya
@yangasc
akionekana kugaragara chini huku akilalamika kwa uchungu baada ya timu yake kufungwa goli 1 - 0 dhidi ya Rivers United FC
Kwa more EXTRA STORY follow me on instagram @maige_255
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
VANISH KITCHEN POINT
Popular Posts
CARSON; MFAHAMU MMAREKANI MWEUSI MWENYE HISTORIA KUBWA DUNIANI.
Benjamin Solomon Carso alizaliwa katika eneo la Detroit katika jimbo la Michigan . Mama yake, Sonya Carson, aliacha shule akiwa katika ...
MADHARA YA MSONGO WA MAWAZO (STRESS)
MSONGO WA MAWAZO (stress) ni hali ya maumivu au mfadhaiko wa kihisia au kisaikolojia unaotokana na hal...
YAFAHAMU MAGARI 6 YENYE THAMANI NA MAJINA WANAYOMILIKI GARI HIZO.
Maelezo ya picha, Rolls-Royce Boat Tail ndiyo gari ghali zaidi Kumiliki gari zuri, yawezekana ni ndoto ya kila mtu duniani, pamoja na mamb...
MBUNGE WA MUHEZA HAMIS MWIJUMA (MWANA FA) AONYESHA KIPAUMBELE KWENYE KAZI.
Mbunge wa Muheza Hamis Mwinjuma @MwanaFA ameshiriki Ujenzi wa Shule ya Msingi Mlingoti inayohamishwa kutoka Kicheba B kwenda Kicheba A...
MAELFU YAJITOKEZA KUANDAMANA ULAYA KUPINGA VIZUIZI VYA CHANJO YA COVID - 19.
Maelfu ya raia kwenye mataifa kadhaa ya Ulaya waliandamana siku ya Jumamosi kupinga vizuizi vya kudhibiti kusambaa ugonjwa wa Covid-19 na ...
RAIS WA ZANZIBAR DK. HUSSEIN MWINYI AFANYA UTEUZI WA VIONGOZI MBALIMBALI.
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dk Hussein Mwinyi amefanya uteuzi wa viongozi mbalimbali akiwemo Meja Jenerali ms...
HISTORIA; MFAHAMU MFALME HAILE SELASSIE.
Mfalme Haile Selassie, ‘Simba wa Yuda anayeshinda’, anawakilisha ukoo wa kifalme wa karne nyingi. Alikuwa kiongozi wa kiimla lakini pia wa...
MESSI MCHEZAJI NDIO MCHEZAJI BORA WA MWAKA KWA MARA YA SABA BALLON D`OR
Mshambuliaji wa Paris St-Germain na Argentina Lionel Messi ameibuka mshindi wa taji la Ballon d'Or - linalokabidhiwa mchezaji bora...
LEO NI SIKU YA UKIMWI DUNIANI DEC 1
Ikiwa leo ni siku ya Ukimwi duniani maudhui yakiwa kumaliza ukosefu wa usawa ili kila mtu aweze kupata huduma za kujikinga au kupunguza ...
MAUAJI YA KHASOGGI; JE MAREKANI ITAMSAMEHE MWANAMFALME WA SAUDIA?.
ya kuwa rais, Joe Biden aliita Saudi Arabia "kama katili " kwa wajiu wakee katika mauaji ya kutisha ya mwandishi wa habari wa S...
FUTA DELETE KABISA
Total Pageviews
NCHI MARAFIKI
TANZANIA EXCHANGE RATE
Tanzanian Shilling Exchange Rate
!-foreign>
Contributors
MAIGE UPDATES
NIFAHAMU
Followers
LIVE TRAFFIC FEED
Live Traffic Stats
Powered by
Blogger
.
0 comments:
Post a Comment